![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg3cLvjg4HoHqPUcikY0nFK3lCcIDjRgNKttPqhFDuFzoXRpJHYqdPNbaHGn5DgNIrNDtMtJQAqAhddISS0FFHWcmzxHefJPHsZy4Ox3m_dA-XPe7qT-WjU_Qn_QZ5tjSh9yZk48iorR7Z5/s640/116440262_298529331208670_4806363705549022021_n.jpg)
เพื่อร่วมกันสร้างคลังปัญญา (WISDOM Bank) แห่งชายแดนใต้ ให้เป็นเวทีแลกเปลี่ยนและแหล่งเรียนรู้ร่วมกันชาว ชมพู-เทา ใต้ร่มเงา "จันทน์กะพ้อ" อย่างยั่งยืนในด้าน 1) การจัดการเรียนรู้/การเรียนการสอน 2) การวิจัย 3) การบริการวิชาการ 4) การทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม 5) การบริหาร และ 6) การปฏิบัติงาน ที่มุ่งยกระดับคุณภาพองค์กรและการให้บริการอย่างมืออาชีพ
สมัครสมาชิก:
ส่งความคิดเห็น (Atom)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น